Hot Line: 095-8975757
                   092-2625735
TH | EN
 
 
Line Interactive UPS
Hi-Freq Online UPS
Low-Freq Online UPS
3 Pit Low-Freq Online UPS
Technoware UPS
Battery & Monitoring
System Integrated
   
 
 
Stabilizer / AVR
Emergency Light
Service & Installations
Power Quality Solution
Power Supply AC & DC
AC Drive Inverter
Renewable Energy
   
 
System Integration (SI)
Bangkok Metropolitan area

Miss Wirinya Kittipiriyakorn
Tel: 083-3064114
Mail: wirinya@chuphotic.com

Dealer CCTV Province
Mr. Manoch Maichan
Tel: 086-085004
Mail:manoch@chuphotic.com

Dealer CCTV BKK
Mr. Wichaiporn Siriprom
Tel: 089-1105429
Mail:wichaiporn@chuphotic.com
Miss Lampeung Boontorn
Tel: 090-0027938
Mail:lampeung@chuphotic.com

Factory Sales
Mr. Sutthi Srisuk
Tel: 086-8007168
Mail: sutthi@chuphotic.com

Groverment Project Team
Mr. Suchat Tangudrue
Tel: 084-4393887
Mail:goverment.ups@chuphotic.com

Generator Sector
Mr. Sarun Trachote
Tel: 083-6306654
Mail: generator@chuphotic.com
Mr. Kitidate Jarernsart
Tel: 092-2586762
Mail: kitidate@chuphotic.com

Superstore&modern trade
Miss Aranya Wadwichit
Tel: 095-5082424
Mail:aranya.chuphotic@gmail.com

 
OUR SERVICES
 
CHUPHOTIC ให้บริการซ่อมแซมเครื่องสำรองกระแสไฟฟ้าต่อเนื่อง (UPS) และเครื่องปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ (Stabilizer) ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ทั้งเครื่องที่ผลิตภายในประเทศ และนำเข้าจากต่างประเทศ ตั้งแต่ขนาด 500VA 4800KVA ด้วยทีมวิศวกร และช่างเทคนิคที่มีประสบการณ์มากกว่า 15 ปี โดยให้บริการลูกค้าในวันจันทร์ วันเสาร์ ตั้งแต่เวลา 08.00 17.00 น. และบริการให้คำปรึกษา และแก้ไขปัญหาทางโทรศัพท์ , E-mail , Fax ตลอด 24 ชั่วโมง ทุกวันไม่เว้นวันหยุด
 
 
 
 
 
PROMOTION
โปรแจ่ม แลก UPS เครื่องเก่าให้เป็นเครื่องใหม่
จากเก่าเป็นใหม่ไฉไลกว่าเดิม เฉพาะ USER เท่านั้น
รับคูปองส่วนลดสูงสุด 5,000 บาท ตั้งแต่บัดนี้ถึง 31 ตุลาคม 2560 ติดต่อสอบถาม 02-1863010
งานสัมมนาและแสดงสินค้าอุตสาหกรรม Automation & Control Forum
CE Fair 2017 งานเครื่องใช้ไฟฟ้าและไอที 18-27 ส.ค.60 ณ ไบเทค โซน Commart by Commart
งานสัมมนา Modern Manufacturing Forum 2017 จ.อยุธยา
ชูโฟทิค ผู้นำแห่งเครื่องสำรองไฟ UPS พบกันที่ โซน C บูธ G03 และ เพลนารี ฮอลล์ ที่บูธ SVOA
พบกับ ชูโฟทิค สุดยอดผู้นำพลังงานทดแทน ระบบสมาร์ทกริด อินเตอร์แอคทีฟ อินเวอร์เตอร์
พบกับเครื่องสำรองไฟฟ้าที่งาน MODERN MANUFACTURING FORUM & THAILAND ENERGY FORUM
 
NEWS & EVENTS
 
 
 
949 Moo 9,Bearing 58/8,Samrong-Nua, Samutprakarn 10270
Tel: 02-1863010 (Auto) Fax: 02-1863018-19

©2011 Chuphotic Co., Ltd. All Rights Reserved.