Hot Line: 095-8975757
                   092-2625735
TH | EN
 
 
Company Profile
Quality Management
Certifications
Site References
Contact Us
   
 
System Integration (SI)
Bangkok Metropolitan area

Miss Wirinya Kittipiriyakorn
TEL : 083-3064114
Mail : wirinya@chuphotic.com

Dealer CCTV Province
Mr. Manoch Maichan
TEL : 086-085004
Mail : manoch@chuphotic.com

Factory Sales
Mr. Sutthi Srisuk
TEL : 086-8007168
Mail : sutthi@chuphotic.com

Project Team
Mr. Khwanchai Pongtragul
TEL : 092-2819803
Mail : khwanchai@chuphotic.com
Mr. Kitidate Jarernsart
TEL : 092-2586762
Mail : kitidate@chuphotic.com

Generator Sector
Mr. Sarun Trachote
TEL : 083-6306654
Mail : generator@chuphotic.com

Renewable energy - Solar cell
Mr. Apichat Panthong
TEL : 087-1245910
Mail : renewable@chuphotic.com

Superstore
Miss Lampeung Boontorn
ติดต่อ: 090-0027938
อีเมล์: lampeung@chuphotic.com

 
QUALITY MANAGEMENT
 
Quality Policy:
 
มุ่งมั่น เลือกสรร สินค้าผลิตภัณฑ์คุณภาพ ตรงกับความต้องการของลูกค้า ด้วยการส่งมอบสินค้า และบริการทันเวลา เพื่อความพึงพอใจ พร้อมบุคลากรที่มีความสามารถด้วยการปรับปรุงคุณภาพอย่างต่อเนื่อง
 
Social Responsibility:
 
องค์กร และบุคลากรของเรา มีความมุ่งมั่นต่อผลสำเร็จ
และเป็นที่ยอมรับต่อสังคม ในด้านความสามารถ ความเชี่ยวชาญ
ความซื่อสัตย์ ด้วยความสำนึกรับผิดชอบต่อสังคม
 
Quality Objective:
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
PROMOTION

งานสัมมนาและแสดงสินค้าอุตสาหกรรม Automation & Control Forum
CE Fair 2017 งานเครื่องใช้ไฟฟ้าและไอที 18-27 ส.ค.60 ณ ไบเทค โซน Commart by Commart
งานสัมมนา Modern Manufacturing Forum 2017 จ.อยุธยา
ชูโฟทิค ผู้นำแห่งเครื่องสำรองไฟ UPS พบกันที่ โซน C บูธ G03 และ เพลนารี ฮอลล์ ที่บูธ SVOA
พบกับ ชูโฟทิค สุดยอดผู้นำพลังงานทดแทน ระบบสมาร์ทกริด อินเตอร์แอคทีฟ อินเวอร์เตอร์
พบกับเครื่องสำรองไฟฟ้าที่งาน MODERN MANUFACTURING FORUM & THAILAND ENERGY FORUM
 
NEWS & EVENTS
28 October 2015
 
 
 
3100/8-9 Moo 9, Samrong-Nua, Samutprakarn 10270
Tel: 02-3994084-5, 02-7493909 Fax: 02-7493402

©2011 Chuphotic Co., Ltd. All Rights Reserved.